LoVe_FrieNdS
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
LoVe_FrieNdS

เธšเน‰เธฒเธ™Latest imagesเธ„เน‰เธ™เธซเธฒเธชเธกเธฑเธ„เธฃเธชเธกเธฒเธŠเธดเธ(Register)เน€เธ‚เน‰เธฒเธชเธนเนˆเธฃเธฐเธšเธš(Log in)

วิธีเขียนจดหมายรักที่ได้ผลแน่นอน!! (

Go down 
2 posters
เธœเธนเน‰เธ•เธฑเน‰เธ‡เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก
Admin_art
Adminstratror
Adminstratror
Admin_art

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 187

วิธีเขียนจดหมายรักที่ได้ผลแน่นอน!!  ( Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: วิธีเขียนจดหมายรักที่ได้ผลแน่นอน!! (   วิธีเขียนจดหมายรักที่ได้ผลแน่นอน!!  ( Icon_minitimeSat May 24, 2008 12:25 am

วิธีเขียนจดหมายรักที่ได้ผลแน่นอน!! sunny sunny

ผมชอบคุณมากๆ เลย พูดได้ว่าถึงขั้นรักคุณเข้าแล้วนะ

เวลาอยู่กับคุณทำให้ผมรู้สึกอบอุ่นมีความสุขอย่างบอกไม่ถูก...

เพราะฉะนั้นผมถึงเขียนจดหมายฉบับนี้ให้คุณ

หวังว่าคุณจะยอมรับความรักของผม

อยู่เคียงคู่ผมไปจนชั่วฟ้าดินสลาย…

แต่ว่า คุณยังไม่ต้องรีบตอบผมก็ได้

ผมจะเล่าเรื่องบางเรื่องให้คุณฟังก่อน...

เมื่อประมาณ 5 ปีที่แล้วได้มั้ง

มีผู้หญิงผู้โชคดีคนหนึ่งดังเช่นคุณ

ได้รับจดหมายรักจากผมฉบับหนึ่งเช่นเดียวกันกับคุณ...

ในตอนนั้นเธอตอบผมว่า...

“ขอโทษนะ ฉันรู้สึกว่าคุณกับฉันไม่สามารถเป็นไปได้มากกว่าเพื่อน”

ผมเสียใจมากเมื่อได้ยินคำตอบเช่นนี้

ผมจึงหั่นเธอออกเป็นท่อนๆ เก็บไว้ในตู้เย็นที่บ้านผม…

และก็ 4 ปีก่อน ผมหนีออกมาจากความเศร้าเมื่อ 5 ปีก่อนนั้นได้แล้ว

และเขียนจดหมายหนึ่งฉบับให้แก่หญิงสาวผู้โชคดีอีกคนหนึ่ง…

คำตอบของเธอคือ “ฉันมีแฟนอยู่แล้ว”

ผมจึงนัดแฟนเธอออกมาเจรจากันตัวต่อตัว

เมื่อเขาเผลอ ผมจึงใช้ก้อนอิฐทุบหัวเขาจนตาย

แล้วยัดไว้ในถังใส่ปูนซีเมนต์ทิ้งลงทะเลไป

หลังจากนั้น ผมก็ใช้ยาพิษฆ่าเธอตาย แล้วแช่ฟอร์มาลีน

เก็บร่างเธอไว้ในห้องใต้ดินบ้านผม…

3 ปีก่อน ผมหาแฟนสาวได้คนนึง แต่ไม่นานเธอก็โวยวายขอเลิกกับผม

ผมไม่ต้องการให้เธอจากไป จึงใช้เชือกรัดคอเธอตายแล้วผูกไว้ที่เพดานบ้านผม…

หลังจากนั้น ผมรู้สึกว่าผมไม่เหมาะที่จะมีคนรักได้ จึงปิดหัวใจตัวเองไว้

เวลาผ่านมาได้ 2 ปี ผมได้พบกับคุณ

คุณได้เปิดหัวใจอันว้าเหว่ของผมแล้ว...

ตอนนี้ คุณสามารถตัดสินใจตอบผมได้แล้ว

คุณรักผมไหม?
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://lovefriends.bigforumpro.com
Te_liverpool
มัธยม
มัธยม
Te_liverpool

เธˆเธณเธ™เธงเธ™เธ‚เน‰เธญเธ„เธงเธฒเธก : 127

วิธีเขียนจดหมายรักที่ได้ผลแน่นอน!!  ( Empty
เธ•เธฑเน‰เธ‡เธซเธฑเธงเธ‚เน‰เธญเน€เธฃเธทเนˆเธญเธ‡: Re: วิธีเขียนจดหมายรักที่ได้ผลแน่นอน!! (   วิธีเขียนจดหมายรักที่ได้ผลแน่นอน!!  ( Icon_minitimeSat May 24, 2008 7:26 pm

Laughing Laughing Laughing Laughing
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ Go down
http://liver-te.hi5.com

วิธีเขียนจดหมายรักที่ได้ผลแน่นอน!! (
เธ‚เธถเน‰เธ™เน„เธ›เธ‚เน‰เธฒเธ‡เธšเธ™ 
เธซเธ™เน‰เธฒ 1 เธˆเธฒเธ 1